Clemastine Fumarate Viên nén Paracetamot Pseudophedrine Sulfate Cold Medicine

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: BBCA
Chứng nhận: GMP
Số mô hình: BBCA2018041220
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000000PCS
Giá bán: Negotiated
Thời gian giao hàng: 25 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, T / T, Western Union, MoneyGram

Clemastine Fumarate Viên nén Paracetamot Pseudophedrine Sulfate Cold Medicine

[Tên sản phẩm]

Paracetamot Pseudophedrine Sulfate và Clemastine Fumarate Viên nén (thuốc lạnh).
[Số chính]

H20040144 của Y học Trung Quốc
[Danh mục Sản phẩm]

Các sản phẩm y học phương Tây - thuốc trị đường hô hấp.
[Dạng bào chế]

Viên con nhộng
[Thông số kỹ thuật]

Bao bì nhựa nhôm, 10 miếng một tấm, 1 hộp / hộp, 10 hộp / hộp, 20 hộp / hộp.
[China Merchants]

Cả nước
[Trừu tượng]

Thành phần của mỗi viên chứa 0.335 mg clemastine fumarate, paracetamol, pseudoephedrine sulfat 30mg 500mg
[Cách sử dụng liều]

Miệng. 1 người lớn, 3 lần một ngày
[Xử lý Chức năng]

Thuốc chống cảm lạnh, dùng cho sốt, nhức đầu, hắt hơi, chảy nước mũi, nghẹt mũi, đau họng và các triệu chứng khác do cảm lạnh và cúm thông thường gây ra. Mastin thay thế bằng toa thuốc theo toa truyền thống của clo trong chlorpheniramine, đặc biệt là hắt hơi, chảy nước mũi. Nó cũng có hiệu quả trong điều trị viêm mũi và hen. Nó có ưu điểm hiệu quả cao, hiệu quả nhanh, hiệu quả lâu dài và độc tính thấp.
[Nhà sản xuất]

Công ty Dược phẩm Bengbu Tu Fengyuan
[Điểm bán sản phẩm]

Đơn độc quyền độc quyền mới nhất của Mỹ được liệt kê là duy nhất.

Chi tiết liên lạc
Channing

Số điện thoại : +8615156049305

WhatsApp : 8615855122780