Gửi tin nhắn
Nhà Sản phẩmThuốc giảm đau hạ sốt

Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine

Chứng nhận
TRUNG QUỐC ANHUI BBCA PHARMACEUTICAL CO.,LTD Chứng chỉ
TRUNG QUỐC ANHUI BBCA PHARMACEUTICAL CO.,LTD Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
Kính gửi Sunny, Cảm ơn bạn rất nhiều vì công ty của bạn đã nhanh chóng vận chuyển hàng hoá, chúng tôi đã bắt kịp với thị trường. Rgeards tốt nhất, Erci Mohammad

—— Eric Mohammad

Kính gửi Sunny, Chất lượng của Paracetamol rất tốt, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng.Cảm ơn bạn rất nhiều! Trân trọng, Jean Green

—— Jean Green

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine

Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine
Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine

Hình ảnh lớn :  Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: BBCA
Chứng nhận: GMP
Số mô hình: BBCA201804092
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100000 chiếc
Giá bán: Negotiated
chi tiết đóng gói: Hạt , 10/12/9 túi / hộp
Thời gian giao hàng: 25 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, , MoneyGram, L / C, T / T, , MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000000000 PCS PER YEAR

Pedacycam Paracetamol Thuốc giảm đau hạ sốt Các viên nhân tạo bezoar và các hạt maleate Chlorphenamine

Sự miêu tả
Điểm nổi bật:

thuốc giảm đau hạ sốt

,

paracetamol nhi

[TÊN THUỐC]

Tên tiếng Anh: Pediatric Paracetamol, Ngưu hoàng và Chlorphenamine Maleate Granules

Bảng chữ cái phiên âm tiếng Trung: Xiaoer Anfen Huang Namin Keli

[CÁC THÀNH PHẦN]

Sản phẩm này là một chế phẩm hợp chất, có chứa 125 mg paracetamol, 0,5 mg Chlorphenamine Maleate và 5 mg bezoar nhân tạo.Các nguyên liệu phụ là sacaroza và tinh chất.
[TÍNH CÁCH]

Sản phẩm này có màu trắng, giống như trắng, hơi vàng đến vàng hoặc vàng nhạt.
Sản phẩm thích hợp để giảm sốt, nhức đầu, đau nhức tay chân, hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi, đau họng và các triệu chứng cảm cúm thông thường ở trẻ em.
[CÁCH SỬ DỤNG VÀ LIỀU LƯỢNG]

Với nước ấm.

Tuổi (tuổi) trọng lượng (kg) số lượng mỗi lần (túi) lần mỗi ngày

1 ~ 3 10 ~ 15 0,5 ~ 1 3

4 ~ 6 16 ~ 21 1 ~ 1,5 3

7 ~ 9 22 ~ 27 1,5 ~ 2                3

10 ~ 12 28 ~ 32 2 ~ 2,5 3
[PHẢN ỨNG CÓ LỢI]

Đôi khi chóng mặt nhẹ, mệt mỏi, buồn nôn, khó chịu vùng bụng trên, khô miệng, chán ăn và phát ban,… có thể tự khỏi.
[FORBIDDEN]

Cấm ai đó vớisuy gan và suy thận nặng.

Chi tiết liên lạc
ANHUI BBCA PHARMACEUTICAL CO.,LTD

Người liên hệ: Cora Hu

Tel: 86-15255150259

Fax: 86-551-64846082

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)